Dukkan Bayanai
ENEN
YUHUAN Co., Ltd.

Gida>Cibiyar kayayyakin>Nika da goge baki>Injin goge goge saman

https://www.yuhuancnc.com/upload/product/1672902199362839.jpg
YH2M81120 Cnc Babban Madaidaicin Tashar Tasha Biyu

YH2M81120 Cnc Babban Madaidaicin Tashar Tasha Biyu


Main Aiki:

Ana amfani da wannan na'ura galibi don sharewa da goge gilashin murfin wayar hannu na 2.5D da 3D.


Category: Cibiyar Samfura
Keywords: Yuhuan

BINCIKE
Abubuwan Mashin Na Musamman

hoto-1

Alamar Karfe

hoto-2

3d Gilashin Murfin Wayar Hannu

Abubuwan Halayen Kayan Aiki

● Wannan na'ura tana sanye da tashoshi biyu, A da B, kowanne yana da tireshi guda 4 masu aiki. Ana iya canza wuraren goge-goge da lodi da sauke kaya ta hanyar ɗagawa da juyawa.

● Yi amfani da yanayin matsa lamba na matsayi, mayar da martani yana sarrafa matsayi na ɗaukar nauyin farantin na sama ta hanyar motar yanzu.

● Fayil ɗin goge-goge yana ɗaukar sarrafa mitar kuma an sanye shi da na'urar raba ruwan iska.

● Ɗauki allon taɓawa + yanayin sarrafa PLC.

Bayanan fasaha

Project

Unit

siga

ra'ayi

Girman farantin kayan aiki na sama

mm

φ500

-
Ƙananan girman diski mai gogewa

mm

φ1200

-
Ƙarƙashin saurin diski mai gogewa

r / min

1 ~ 90

-
Dagawa bugun tire na workpiece na sama

mm

400

-
Dagawa na saman workpiece tire

r / min

Ƙa'idar saurin matakan mataki-
Gudun jujjuya diski mai aiki

r / min

25

-
Yawan fayafai masu gogewa na samayanki

8

Guda 4 a cikin rukuni 1, an raba su zuwa tashoshi 2 a gefen A/B
Dimensions (LxWxH)

mm

2240x1650x2000

-
Ƙimar Nauyin

kg

game da 2000-

BINCIKE

Zafafan nau'ikan